Fréttir

FM 2009: Barnagæsla og stúkur í boði

Verið er að hnýta síðustu hnútana í undirbúningi á Kaldármelum og er ætlunin að í dag, laugardag, verði veitingatjaldið reist.

Valdimar Bergstað Íslandsmeistari í gæðingaskeiði ungmenna

Valdimar Bergstað og Oríon frá Lækjarbotnum voru að tryggja sér Íslandsmeistatitil í gæðingaskeiði ungmenna.

Agnes Hekla Árnadóttir Íslandsmeistari í gæðingaskeiði unglinga

Agnes Hekla Árnadóttir var rétt í þessu að tryggja sér Íslandsmeistatitil í gæðingaskeiði unglinga á hestinum Grun frá Hafsteinsstöðum með einkunnina 7,17.

Slaktaumatölt á Íslandsmóti, Agnes Hekla Árnadóttir leiðir.

Forkeppni í slaktaumatölti var að ljúka. Agnes Hekla Árnadóttir og Öðlingur frá Langholti leiða með einkunnina 6,77 á eftir þeim koma Ólöf Rún Skúladóttir með einkunnina 6,53.

Ungmennaflokkur á Íslandsmóti, Valdimar Bergstað leiðir töltið.

Forkeppni í ungmennaflokki var að ljúka.  Valdimar Bergstað og Leiknir frá Vakurstöðum leiða með einkunnina 7,30á eftir þeim eru Sara Sigurbjörnsdóttir og Nykur frá Hítarnesi með einkunnina 7.00.

Barnaflokkur á Íslandsmóti, Gústaf Ásgeir leiðir töltið.

Forkeppni í barnaflokki var að ljúka.  Gústaf Ásgeir Hinriksson með Knörr frá Syðra-Skörðugili leiðir í tölti barna með einkunnina 6,83 á eftir honum er kemur frændi hans Konráð Valur Sveinsson.

Unglingaflokkur á Íslandsmóti, Rakel Natalie leiðir töltið

Forkeppni í unglinga fjórgangi á Íslandsmóti lauk í dag. Efst er Rakel Natalie Kristinsdóttir á hestinum Vígari frá Skarði með einkunnina 7,57.  Á eftir henni kemur Arna Ýr Guðnadóttir með hestinn Þrótt frá Fróni með einkunnina 7,13 og þriðji er Steinn Haukur Hauksson á Silvíu frá Vatnsleysu með einkunnina 6,93.

Guðlaug Jóna Mattíasdóttir Íslandsmeistari í fimi ungmenna

Fimi A2 Úrslit, ungmenni: 1. Guðlaug jóna Mattíasdóttir Zorró frá Álfhólum 4,90 2.Stella Sólveig Pálmarsdóttir Svaði frá Reykhólum 4,60

Arna Ýr Guðnadóttir Íslandsmeistari í fimi unglinga

Fimi A Unglingaflokkur, úrslit: 1. Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni 5,90 2. Ragnar Tómasson Brimill frá Þúfu 5,20 3. María Gyða Pétursdóttir Aðall frá Blönduósi 4,80 4-5. Margrét Sæunn Axelsdóttir Rúbín frá Mosfellsbæ 4,60 4-5. Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík 4,60

Birna Ósk Ólafsdóttir Íslandsmeistari í fimi barna

Fimi A Börn, úrslit: 1. Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum 5,10 2. Gústaf Ásgeir Hinriksson Punktur frá Skarði 4,40 3. Birta Ingadóttir Vafi frá Breiðabólstað 4,0 4. Hrefna Guðrún Pétursdóttir Skotti frá Valþjófstað 2 2.60