Stöðulistar ungmennaflokkur

Efstu pör á stöðulistum fyrir Íslandsmót - 23. júní 2021

Ath. * þýðir að hestur er farinn úr landi

Stöðulisti T1 ungmennaflokkur - tölt (20 pör eiga þátttökurétt á Íslandsmóti) - uppfært 18. júní

1 Guðmar Freyr Magnússon Sigursteinn frá Íbishóli 7,37
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 7,27
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Stássa frá Íbishóli 7,17
4 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 7,13
5-6 Katla Sif Snorradóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum 7,07
5-6 Hákon Dan Ólafsson Júlía frá Syðri-Reykjum 7,07
7-8 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi 7,00
7-8 Glódís Rún Sigurðardóttir Nökkvi frá Litlu-Sandvík 7,00
9-10 Hafþór Hreiðar Birgisson Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,93
9-10 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi 6,93
11 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Stórstjarna frá Akureyri 6,93
12-14 Hákon Dan Ólafsson Ída frá Varmalæk 1 * 6,87
12-14 Hafþór Hreiðar Birgisson Hrafney frá Flagbjarnarholti 6,87
12-14 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Laukur frá Varmalæk 6,87
15-17 Egill Már Þórsson Fluga frá Hrafnagili 6,80
15-17 Freydís Þóra Bergsdóttir Ösp frá Narfastöðum 6,80
15-17 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,80
18-21 Hákon Dan Ólafsson Hnyðja frá Koltursey 6,77
18-21 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti 6,77
18-21 Egill Már Þórsson Brúnstjarna frá Hrafnagili 6,77
18-21 Sylvía Sól Magnúsdóttir Reina frá Hestabrekku 6,77
22 Guðmar Freyr Magnússon Kraftur frá Steinnesi * 6,73
23-25 Hafþór Hreiðar Birgisson Karitas frá Langholti 6,70
23-25 Benedikt Ólafsson Rökkvi frá Ólafshaga 6,70
23-25 Hákon Dan Ólafsson Hátíð frá Hólaborg 6,70
26-28 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Astra frá Köldukinn 2 6,67
26-28 Þorvaldur Logi Einarsson Sóldögg frá Miðfelli 2 6,67
26-28 Bergey Gunnarsdóttir Eldey frá Litlalandi Ásahreppi 6,67
29 Charlotte Seraina Hütter Herdís frá Haga 6,63
30-32 Inga Dís Víkingsdóttir Ósk frá Hafragili 6,57
30-32 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti 6,57
30-32 Hafþór Hreiðar Birgisson Þengill frá Ytra-Dalsgerði 6,57

 

Stöðulisti T2 ungmennaflokkur - Slaktaumatölt (20 pör eiga þátttökurétt á Íslandsmóti) uppfært 23. júní

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Glymjandi frá Íbishóli 8,13
2 Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Miklholti 7,77
3 Egill Már Þórsson Hryggur frá Hryggstekk 7,73
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk 7.10
5 Thelma Dögg Tómasdóttir Bósi frá Húsavík 7,07
6 Benedikt Ólafsson Bikar frá Ólafshaga 6,97
7-8 Katrín Ósk Kristjánsdóttir Höttur frá Austurási 6,93
7-8 Arnar Máni Sigurjónsson Blesa frá Húnsstöðum 6,93
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Straumur frá Hríshóli 1 6,87
10 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum 6.73
11 Glódís Rún Sigurðardóttir Kári frá Korpu 6,50
12 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum 6.43
13-14 Bergey Gunnarsdóttir Strengur frá Brú 6.33
13-14 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Lúcinda frá Hásæti 6.33
15 Kristófer Darri Sigurðsson Arðsemi frá Kelduholti 6,27
16 Guðmar Freyr Magnússon Gletta frá Ríp 6,23
17 Benedikt Ólafsson Þota frá Ólafshaga 6,13
18 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði 5,97
19 Viktoría Von Ragnarsdóttir Stjarna frá Ölversholti 5,90
20 Guðmar Freyr Magnússon Snillingur frá Íbishóli 5.87
21 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Kolfinnur frá Sólheimatungu 5,80
22 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III 5,77
23 Herdís Lilja Björnsdóttir Stuld frá Breiðabólsstað 5,73
24 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Víkingur frá Hrafnsholti 5.57
25 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Kliður frá Efstu-Grund 5,50
26 Ólöf Bára Birgisdóttir Gnýfari frá Ríp 5,47
27 Lilja Hrund Pálsdóttir Stjarna frá Ketilhúshaga 5,33
28 Eyþór Þorsteinn Þorvarsson Hellir frá Ytri-Bægisá I 5,03
29 Hrund Ásbjörnsdóttir Garpur frá Kálfhóli 2 4,90
30 Thelma Rut Davíðsdóttir Grána frá Runnum 4,63

 

Stöðulisti V1 ungmennaflokkur - fjórgangur (20 pör eiga þátttökurétt á Íslandsmóti) - uppfært 14. júní

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Glymjandi frá Íbishóli 7,27
2 Hafþór Hreiðar Birgisson Háfeti frá Hákoti 7.03
3-6 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6.93
3-6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6.93
3-6 Katla Sif Snorradóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum 6.93
3-6 Hafþór Hreiðar Birgisson Hróður frá Laugabóli 6,93
7-8 Benedikt Ólafsson Bikar frá Ólafshaga 6.90
7-8 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga 6,90
9 Hákon Dan Ólafsson Styrkur frá Kvíarhóli 6,87
10-11 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk 6.80
10-11 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti 6.80
12 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi 6.77
13 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glanni frá Hofi 6,73
14-15 Arnar Máni Sigurjónsson Geisli frá Miklholti 6,70
14-15 Hákon Dan Ólafsson Hátíð frá Hólaborg 6,70
16-18 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Laukur frá Varmalæk 6,63
16-18 Ragnar Rafael Guðjónsson Hólmi frá Kaldbak 6,63
16-18 Egill Már Þórsson Hryggur frá Hryggstekk 6,63
19 Stefanía Sigfúsdóttir Framtíð frá Flugumýri II 6,60
20 Benedikt Ólafsson Rökkvi frá Ólafshaga 6,57
21-22 Hrund Ásbjörnsdóttir Rektor frá Melabergi 6.53
21-22 Hanna Regína Einarsdóttir Óðinn frá Hólum 6,53
23-24 Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli 6.50
23-24 Guðmar Freyr Magnússon Kraftur frá Steinnesi* 6.50
25-26 Herjólfur Hrafn Stefánsson Penni frá Glæsibæ 6.47
25-26 Egill Már Þórsson Fluga frá Hrafnagili 6.47
27 Freydís Þóra Bergsdóttir Ösp frá Narfastöðum 6.43
28-29 Sylvía Sól Magnúsdóttir Reina frá Hestabrekku 6.40
28-29 Unnsteinn Reynisson Styrkur frá Hurðarbaki 6,40
30 Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti 6.37

 

Stöðulisti F1 ungmennaflokkur - fimmgangur (20 pör eiga þátttökurétt á Íslandsmóti)Uppfært 23. júní

1 Guðmar Freyr Magnússon Snillingur frá Íbishóli 6,90  
2-3 Thelma Dögg Tómasdóttir Bósi frá Húsavík 6,87  
2-3 Kristófer Darri Sigurðsson Ás frá Kirkjubæ 6,87  
4 Guðmar Freyr Magnússon Rosi frá Berglandi 6,73  
5 Hákon Dan Ólafsson Júlía frá Syðri-Reykjum 6,70  
6-10 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Kolfinnur frá Sólheimatungu 6,60  
6-10 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum 6,60  
6-10 Arnar Máni Sigurjónsson Blesa frá Húnsstöðum 6,60  
6-10 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Vísir frá Helgatúni 6,60  
6-10 Glódís Rún Sigurðardóttir Rosi frá Berglandi 6,60  
11 Glódís Rún Sigurðardóttir Kári frá Korpu 6,53  
12 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Straumur frá Hríshóli 1 6,47  
13-14 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi 6,40  
13-14 Hrund Ásbjörnsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti 6,40  
15-16 Hafþór Hreiðar Birgisson Von frá Meðalfelli 6,33  
15-16 Herjólfur Hrafn Stefánsson Kvistur frá Reykjavöllum 6,33  
17-18 Hafþór Hreiðar Birgisson Karitas frá Langholti 6,30  
17-18 Egill Már Þórsson Stormur frá Björgum 4 6,30  
19 Katla Sif Snorradóttir Gimsteinn frá Víðinesi 1 6,27  
20 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Greipur frá Haukadal 2 6,23  
21-23 Benedikt Ólafsson Loftur frá Ólafshaga 6,13  
21-23 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum 6,13  
21-23 Þorvaldur Logi Einarsson Dalvar frá Dalbæ II 6,13  
24 Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum 6,10  
25-27 Egill Már Þórsson Kjarnorka frá Hryggstekk 6,07  
25-27 Þorvaldur Logi Einarsson Sóldögg frá Miðfelli 2 6,07  
25-27 Glódís Rún Sigurðardóttir Finndís frá Íbishóli 6,07  
28 Jóhanna Guðmundsdóttir Frægð frá Strandarhöfði 6,00  
29 Unnsteinn Reynisson Hrappur frá Breiðholti í Flóa 5,93  
30-31 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 5,77  
30-31 Svanhildur Guðbrandsdóttir Brekkan frá Votmúla 1 5,77  

 

Stöðulisti PP1 ungmennaflokkur - gæðingaskeið (15 pör eiga þátttökurétt á Íslandsmóti) - uppfært 23. júní

 

1 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III 7,58
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Brimar frá Varmadal 7,25
3 Arnar Máni Sigurjónsson Púki frá Lækjarbotnum 7,08
4 Guðmar Freyr Magnússon Brimar frá Varmadal 7.00
5 Hafþór Hreiðar Birgisson Spori frá Ytra-Dalsgerði 6,88
6 Kristján Árni Birgisson Máney frá Kanastöðum 6.79
7 Hafþór Hreiðar Birgisson Karitas frá Langholti 6.67
8 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi 6,58
9 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 6,46
10 Hafþór Hreiðar Birgisson Náttúra frá Flugumýri 6.42
11 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 6.29
12 Glódís Rún Sigurðardóttir Kári frá Korpu 6,21
13 Egill Már Þórsson Fjöður frá Miðhúsum 6.13
14-15 Hákon Dan Ólafsson Júlía frá Syðri-Reykjum 5,92
14-15 Þorvaldur Logi Einarsson Dalvar frá Dalbæ II 5,92
16-17 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III 5.83
16-17 Sveinn Sölvi Petersen Ísabel frá Reykjavík 5,83
18 Þorvaldur Logi Einarsson Sóldögg frá Miðfelli 2 5,67
19 Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti 5.46
20 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Frekja frá Dýrfinnustöðum 5,58
21 Herjólfur Hrafn Stefánsson Kvistur frá Reykjavöllum 5,38
22 Kristján Árni Birgisson Rut frá Vöðlum 5,29
23 Matthías Sigurðsson Kötlukráka frá Dallandi 5.25
24 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum 5.17
25 Þórey Þula Helgadóttir Þróttur frá Hvammi I 5,04

 

Stöðulisti P2 ungmennaflokkur - 100 m. skeið (15 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti ) uppfært 23.  júní

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 7,70
2 Guðmar Freyr Magnússon Brimar frá Varmadal 7.79
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Snædís frá Kolsholti 3 8,10
4-5 Hafþór Hreiðar Birgisson Spori frá Ytra-Dalsgerði 8,28
4-5 Glódís Rún Sigurðardóttir Brimar frá Varmadal 8,28
6 Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Dalsholti 8,31
7 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi 8,33
8 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu 8,51
9 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,53
10 Arnar Máni Sigurjónsson Púki frá Lækjarbotnum 8,55
11 Þorvaldur Logi Einarsson Skíma frá Syðra-Langholti 4 8,63
12-13 Kristófer Darri Sigurðsson Gnúpur frá Dallandi 8,66
12-13 Thelma Dögg Tómasdóttir Storð frá Torfunesi 8,66
14 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Frekja frá Dýrfinnustöðum 8,71
15 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I 8,93
16 Thelma Dögg Tómasdóttir Náttúra frá Flugumýri 9,10
17 Þórey Þula Helgadóttir Þótti frá Hvammi I 9,12
18 Hafþór Hreiðar Birgisson Karitas frá Langholti 9,27
19 Hrund Ásbjörnsdóttir Heiða frá Austurkoti 9,45
20 Hákon Dan Ólafsson Húmi frá Strandarhöfði 9,47
21 Sölvi Freyr Freydísarson Bruni frá Hraunholti 9,49
22 Dagbjört Skúladóttir Arney frá Auðsholtshjáleigu 9,91
23 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Heimur frá Hvítárholti 10,28
24 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Hákon frá Hólaborg 11,26

 

Stöðulisti í P3 ungmennaflokki - 150 m skeið - (6 pör) uppfært 23. júní.

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 14,49
2 Guðmar Freyr Magnússon Brimar frá Varmadal 14,94
3 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 15,27
4 Hafþór Hreiðar Birgisson Spori frá Ytra-Dalsgerði 15,37
5 Arnar Máni Sigurjónsson Púki frá Lækjarbotnum 16,00
6 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi 16,06
7 Þorvaldur Logi Einarsson Skíma frá Syðra-Langholti 18,62