Stöðulistar fullorðinsflokkur

Efstu pör á stöðulistum - uppfært 25. júní

Ath. * þýðir að hestur mun ekki mæta

Stöðulisti í T1 - tölt (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) 

1 Árni Björn Pálsson Ljúfur frá Torfunesi 9,20
2 Árni Björn Pálsson Hátíð frá Hemlu II 8,70
3-4 Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú 8,57
3-4 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 8,57
5 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kveikur frá Stangarlæk 1 * 8.53
6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi 8,50
7 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti 8,43
8 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal 8.30
9 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda 8.17
10 Leó Geir Arnarson Matthildur frá Reykjavík 8,10
11-13 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum 8,00
11-13 Sigurður Sigurðarson Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 8,00
11-13 Teitur Árnason Heiður frá Eystra-Fróðholti 8,00
14-15 Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi * 7.93
14-15 Teitur Árnason Taktur frá Vakurstöðum 7,93
16 Hinrik Bragason Rósetta frá Akureyri 7,87
17-18 Janus Halldór Eiríksson Blíða frá Laugarbökkum 7.83
17-18 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ 7,83
19-20 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási 7,80
19-20 Elvar Þormarsson Heilun frá Holtabrún 7,80
21-24 Magnús Bragi Magnússon Óskadís frá Steinnesi 7,77
21-24 Mette Mannseth List frá Þúfum 7,77
21-24 Helga Una Björnsdóttir Fluga frá Hrafnagili 7,77
21-24 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Rós frá Breiðholti í Flóa 7,77
25-27 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum 7.73
25-27 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lilja frá Kvistum 7,73
25-27 Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvarði frá Pulu 7,73
28-29 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey 7.70
28-29 Ásmundur Ernir Snorrason Happadís frá Strandarhöfði 7,70
30-32 Hlynur Guðmundsson Hending frá Eyjarhólum 7.67
30-32 Olil Amble Glampi frá Ketilsstöðum 7.67
30-32 Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal 7,67
33 Eyrún Ýr Pálsdóttir Frami frá Ferjukoti 7,63
34-37 Páll Bragi Hólmarsson Sigurdís frá Austurkoti 7.6000
34-37 Ævar Örn Guðjónsson Viðja frá Geirlandi 7.6000
34-37 Hans Þór Hilmarsson Penni frá Eystra-Fróðholti 7.6000
34-37 Þórarinn Eymundsson Tumi frá Jarðbrú 7,60
38 Erlendur Ari Óskarsson Byr frá Grafarkoti 7.57
39 Sólon Morthens Katalína frá Hafnarfirði 7.57
40-44 Hanna Rún Ingibergsdóttir Ísrún frá Kirkjubæ 7.50
40-44 Benjamín Sandur Ingólfsson Mugga frá Leysingjastöðum II 7,50
40-44 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ 7,50
40-44 Bylgja Gauksdóttir Dáð frá Feti 7,50
40-44 Þórdís Inga Pálsdóttir Fjalar frá Vakurstöðum 7,50

 

Stöðulisti í T2 - slaktaumatölt (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) 

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum 8.63
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Brynjar frá Bakkakoti 8,33
3 Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi 8,10
4 Teitur Árnason Njörður frá Feti 8,03
5 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Katla frá Mörk 7,90
6 Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum 7.83
7 Jakob Svavar Sigurðsson Kopar frá Fákshólum 7,77
8 Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla 7,73
9 Anna Björk Ólafsdóttir Eldey frá Hafnarfirði 7.63
10 Gústaf Ásgeir Hinriksson Hvinur frá Árbæjarhjáleigu 7,60
11 Hanna Rún Ingibergsdóttir Harpa frá Engjavatni 7,57
12 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I 7.53
13-14 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði 7.50
13-14 Ólafur Andri Guðmundsson Askja frá Garðabæ 7,50
15 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör 7.43
16-19 Hinrik Bragason Kveikur frá Hrísdal 7,40
16-19 Lea Schell Palesander frá Heiði 7,40
16-19 Viðar Ingólfsson Eldur frá Mið-Fossum 7,40
16-19 Rakel Sigurhansdóttir Slæða frá Traðarholti 7,40
20-22 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum * 7.37
20-22 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Flóvent frá Breiðstöðum 7,37
20-22 Ásmundur Ernir Snorrason Hlökk frá Strandarhöfði 7,37
23 Vilfríður Sæþórsdóttir List frá Múla 7,33
24 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum 7,30
25 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti 7,27
26-28 Guðmundur Björgvinsson Ópera frá Litla-Garði * 7.23
26-28 Mette Mannseth Blundur frá Þúfum 7,23
26-28 Bjarni Jónasson Þórhildur frá Hamarsey 7,23
29-30 Eyrún Ýr Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II * 7.20
29-30 Páll Bragi Hólmarsson Sigurdís frá Austurkoti 7.20
31 Ólafur Þórisson Sóldís frá Miðkoti 7,17
32-33 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti 7.13
32-33 Jóhanna Margrét Snorradóttir Álfadís frá Stóra-Vatnsskarði 7,13
34 Helga Una Björnsdóttir Brella frá Höfðabakka 7.10
35 Sigrún Rós Helgadóttir Týr frá Jarðbrú 7,03
36 Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni 6.97
37-38 Matthías Leó Matthíasson Doðrantur frá Vakurstöðum 6.90
37-38 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ 6.90
39 Anna Renisch Tiltrú frá Lundum II 6.87
40-42 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ 6.83
40-42 Sigurður Sigurðarson Sjéns frá Bringu * 6.83
40-42 Viðar Ingólfsson Huginn frá Bergi 6.83

 

Stöðulisti í V1 - fjórgangur (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) uppfært 24. júní

 

1 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda 7.70
2-3 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti 7.67
2-3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi 7.67
4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum 7.60
5 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal 7.57
6-7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási 7.47
6-7 Ólafur Andri Guðmundsson Útherji frá Blesastöðum 7,47
8-10 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti 7.43
8-10 Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi 7,43
8-10 Hinrik Bragason Sigur frá Stóra-Vatnsskarði 7,43
11 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ 7,40
12 Sara Sigurbjörnsdóttir Fluga frá Oddhóli 7,37
13-16 Mette Mannseth Skálmöld frá Þúfum 7.33
13-16 Hulda Gústafsdóttir Sesar frá Lönguskák 7.33
13-16 Matthías Kjartansson Aron frá Þóreyjarnúpi 7,33
13-16 Teitur Árnason Taktur frá Vakurstöðum 7,33
17 Helga Una Björnsdóttir Hraunar frá Vorsabæ II 7.27
18-19 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fengur frá Auðsholtshjáleigu 7,23
18-19 Þorgils Kári Sigurðsson Fákur frá Kaldbak 7,23
20-24 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Kolbakur frá Morastöðum 7.20
20-24 Olil Amble Glampi frá Ketilsstöðum 7.20
20-24 Helga Una Björnsdóttir Fluga frá Hrafnagili 7,20
20-24 Arnar Bjarki Sigurðarson Örn frá Gljúfurárholti 7,20
20-24 Ásmundur Ernir Snorrason Happadís frá Strandarhöfði 7,20
25-28 Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði * 7.17
25-28 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hending frá Eyjarhólum 7.17
25-28 Daníel Jónsson Adrían frá Garðshorni á Þelamörk 7,17
25-28 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Stimpill frá Strandarhöfði 7,17
29-31 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum 7.13
29-31 Eyrún Ýr Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II * 7.13
29-31 Þór Jónsteinsson Frár frá Sandhóli 7.13
32-34 Annie Ivarsdottir Loki frá Selfossi 7.10
32-34 Hanna Rún Ingibergsdóttir Ísrún frá Kirkjubæ 7.10
32-34 Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal 7.10
35-38 Magnús Bragi Magnússon Óskadís frá Steinnesi 7,07
35-38 Kári Steinsson Logi frá Lerkiholti 7,07
35-38 Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti 7.07
35-38 Árni Björn Pálsson Svarta-Perla 7.07
39-41 Guðmundur Björgvinsson Sölvi frá Auðsholtshjáleigu * 7.03
39-41 Friðdóra Friðriksdóttir Bylur frá Kirkjubæ 7,03
39-41 Hrefna María Ómarsdóttir Selja frá Gljúfurárholti 7,03

 

Stöðulisti í F1 - fimmgangur (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) uppfært 24. júní

1 Þórarinn Eymundsson Þráinn frá Flagbjarnarholti 7.60
2 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I 7.57
3-4 Bjarni Jónasson Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli 7.47
3-4 Árni Björn Pálsson Katla frá Hemlu II 7,47
5-6 Arnar Bjarki Sigurðarson Álfaskeggur frá Kjarnholtum I 7,43
5-6 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II 7,43
7 Teitur Árnason Atlas frá Hjallanesi 1 7.40
8 Guðmundur Björgvinsson Sólon frá Þúfum 7,37
9-10 Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi 7.33
9-10 Árni Björn Pálsson Jökull frá Breiðholti í Flóa 7.33
11 Jakob Svavar Sigurðsson Skrúður frá Eyri 7,30
12 Ólafur Andri Guðmundsson Kolbakur frá Litla-Garði 7,27
13-14 Sina Scholz Nói frá Saurbæ * 7.23
13-14 Þórarinn Ragnarsson Ronja frá Vesturkoti 7.23
15 Mette Mannseth Kalsi frá Þúfum 7,20
16-17 Sólon Morthens Katalína frá Hafnarfirði 7.17
16-17 Valdís Björk Guðmundsdóttir Fjóla frá Eskiholti II 7.17
18-19 Gústaf Ásgeir Hinriksson Brynjar frá Bakkakoti 7.10
18-19 Benjamín Sandur Ingólfsson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli 7,10
20-26 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ 7.07
20-26 Sigurður Vignir Matthíasson Slyngur frá Fossi 7.07
20-26 Viðar Ingólfsson Huginn frá Bergi 7.07
20-26 Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli 7.07
20-26 Eyrún Ýr Pálsdóttir Roði frá Brúnastöðum 2 7,07
20-26 Randi Holaker Þytur frá Skáney 7,07
20-26 Ásmundur Ernir Snorrason Ás frá Strandarhöfði 7.070
27-30 Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk 7.03
27-30 Flosi Ólafsson Dreyri frá Hofi I 7.03
27-30 Viðar Ingólfsson Starkar frá Egilsstaðakoti 7,03
27-30 Jóhanna Margrét Snorradóttir Nútíð frá Flagbjarnarholti 7,03
31-33 Hulda Gústafsdóttir Byr frá Borgarnesi 7.00
31-33 Viðar Ingólfsson Eldur frá Mið-Fossum 7.00
31-33 Sara Sigurbjörnsdóttir Flóki frá Oddhóli 7.00
34-36 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ 6.97
34-36 Teitur Árnason Sjóður frá Kirkjubæ 6,97
34-36 Matthías Leó Matthíasson Heiðdís frá Reykjum 6,97
37-42 Helga Una Björnsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti 6.93
37-42 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli 6.93
37-42 Sigurður Vignir Matthíasson Tindur frá Eylandi * 6.93
37-42 Haukur Baldvinsson Sölvi frá Stuðlum 6.93
37-42 Atli Guðmundsson Júní frá Brúnum 6,93
37-42 Hans Þór Hilmarsson Penni frá Eystra-Fróðholti 6,93

 

Stöðulisti í PP1 - gæðingaskeið (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) 

1 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 8.92
2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 8.46
3 Mette Mannseth Vívaldi frá Torfunesi 8,42
4 Konráð Valur Sveinsson Tangó frá Litla-Garði 8,33
5 Árni Björn Pálsson Snilld frá Laugarnesi 8,21
6 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 8.1
7-9 Jakob Svavar Sigurðsson Ernir frá Efri-Hrepp 8.08
7-9 Elvar Þormarsson Fjalladís frá Fornusöndum 8,08
7-9 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 8,08
10 Haukur Baldvinsson Sölvi frá Stuðlum 8,04
11 Árni Björn Pálsson Óliver frá Hólaborg 8,00
12 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 7,96
13-14 Helga Una Björnsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti 7.92
13-14 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 7,92
15-16 Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði 7,88
15-16 Þórarinn Ragnarsson Bína frá Vatnsholti 7,88
17 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sjóður frá Þóreyjarnúpi 7.83
18 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 7.71
19 Sigurður Vignir Matthíasson Tindur frá Eylandi * 7.63
20 Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II 7.58
21-23 Viðar Ingólfsson Ör frá Mið-Fossum* 7.54
21-23 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7.54
21-23 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 7,54
24 Sigurbjörn Bárðarson Hálfdán frá Oddhóli 7.46
25-27 Jóhann Magnússon Óskastjarna frá Fitjum 7.42
25-27 Hulda Gústafsdóttir Skrýtla frá Árbakka 7.42
25-27 Hans Þór Hilmarsson Penni frá Eystra-Fróðholti 7,42
28-30 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði 7.38
28-30 Konráð Valur Sveinsson Laxnes frá Ekru 7.38
28-30 Þórarinn Eymundsson Vegur frá Kagaðarhóli 7,38
31-32 Snorri Dal Engill frá Ytri-Bægisá I 7.33
31-32 Vignir Sigurðsson Evíta frá Litlu-Brekku 7,33
33-34 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 7.29
33-34 Hrefna María Ómarsdóttir Alda frá Borgarnesi 7,29
35-39 Hinrik Bragason Hind frá Efri-Mýrum 7.25
35-39 Vigdís Matthíasdóttir Tign frá Fornusöndum 7.25
35-39 Vignir Sigurðsson Evíta frá Litlu-Brekku 7.25
35-39 Benjamín Sandur Ingólfsson Snilld frá Laugarnesi 7.25
35-39 Ólafur Andri Guðmundsson Heiða frá Skák 7,25
40 Guðmar Þór Pétursson Hrafnkatla frá Ólafsbergi 7,21

 

Stöðulisti í P2 - 100 m skeið (30 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) uppfært 19. júní

 

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7.32
2 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 7.37
3 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum 7.44
4 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 7.48
5-6 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7.51
5-6 Árni Björn Pálsson Óliver frá Hólaborg 7.51
7 Viðar Ingólfsson Ópall frá Miðási 7.53
8-9 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 7.55
8-9 Benjamín Sandur Ingólfsson Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7,55
10 Konráð Valur Sveinsson Dama frá Hekluflötum 7.56
11 Jakob Svavar Sigurðsson Jarl frá Kílhrauni 7.57
12 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 7.61
13 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 7.63
14 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 7.65
15 Guðmundur Björgvinsson Stolt frá Laugavöllum 7.67
16 Freyja Amble Gísladóttir Dalvík frá Dalvík 7.70
17-18 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 7.71
17-18 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 7.71
19-21 Svavar Örn Hreiðarsson Sproti frá Sauðholti 2 7.73
19-21 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7.73
19-21 Konráð Valur Sveinsson Kastor frá Garðshorni á Þelamörk 7.73
22-25 Svavar Örn Hreiðarsson Hnoppa frá Árbakka 7.76
22-25 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 7.76
22-25 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sólveig frá Kirkjubæ 7.76
22-25 Jón Ársæll Bergmann Rikki frá Stóru-Gröf ytri 7,76
26 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7.78
27 Árni Björn Pálsson Seiður frá Hlíðarbergi 7.80
28-29 Eva Dögg Pálsdóttir Jarl frá Kílhrauni 7.81
28-29 Konráð Valur Sveinsson Tangó frá Litla-Garði 7.81
30 Eyrún Ýr Pálsdóttir Sigurrós frá Gauksmýri 7,82
31-33 Teitur Árnason Bandvöttur frá Miklabæ 7.83
31-33 Davíð Jónsson  Ipra 7,83
31-33 Þorgeir Ólafsson  Ögrun 7,83
34 Konráð Valur Sveinsson Stolt frá Laugavöllum 7,85
35-36 Mette Mannseth Vívaldi frá Torfunesi 7,86
35-36 Erlendur Ari Óskarsson Dama frá Hekluflötum 7,86
37 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Óskastjarna 7.89
38-39 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas 7.90
38-39 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa 7.90
40-42 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur 7.93
40-42 Bjarni Jónasson Randver 7.93
40-42 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís 7.93

 

Stöðulisti í P3 - 150 m skeið (20 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) Uppfært 23. júní

1 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 14,06
2 Árni Björn Pálsson Seiður frá Hlíðarbergi 14,11
3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 14,17
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sjóður frá Þóreyjarnúpi 14,19
5 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,22
6 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 14,40
7 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 14,42
9 Eyrún Ýr Pálsdóttir Sigurrós frá Gauksmýri 14,52
10 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 14,54
11 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 14,58
12 Árni Björn Pálsson Ögri frá Horni I 14,59
13 Þórarinn Ragnarsson Bína frá Vatnsholti 14,61
14 Sigurbjörn Bárðarson Hvanndal frá Oddhóli 14,63
15 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 14,65
16 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Óskastjarna frá Fitjum 14,67
17-18 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 14,72
17-18 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 14,72
19 Jóhann Magnússon Óskastjarna frá Fitjum 14,84
20 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 14,92
21 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 14,94
22 Sigurbjörn Bárðarson Hálfdán frá Oddhóli 15,00
23 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 15,05
24-26 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sveppi frá Staðartungu 15,11
24-26 Guðmundur Björgvinsson Stolt frá Laugavöllum 15,11
24-26 Ívar Örn Guðjónsson Funi frá Hofi 15,11
27 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 15,13
28 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 15,16
29 Þorgeir Ólafsson Sólbrá frá Borgarnesi 15,17
30 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 15,20

 

Stöðulisti í P1 - 250 m skeið (20 pör eiga rétt til þátttöku á Íslandsmóti) Uppfært 19. júní

1 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 21.23
2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 21.36
3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21.57
4 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 21.75
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 22.02
6 Árni Björn Pálsson Ögri frá Horni I 22,03
7 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 22.07
8 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 22.25
9 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum 22.30
10 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 22,41
11-12 Árni Björn Pálsson Seiður frá Hlíðarbergi 22.82
11-12 Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði 22,82
13 Bjarni Bjarnason Glotti frá Þóroddsstöðum 23.02
14 Hinrik Bragason Hind frá Efri-Mýrum 23.21
15 Benjamín Sandur Ingólfsson Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 23.27
16 Viðar Ingólfsson Ópall frá Miðási 23.42
17 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Óskastjarna frá Fitjum 23.61
18 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 23.65
19 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 23,66
20 Bjarni Jónasson Randver frá Þóroddsstöðum 23.68
21-22 Teitur Árnason Bandvöttur frá Miklabæ 23.74
21-22 Þorgeir Ólafsson Ögrun  23.74
23 Erlendur Ari Óskarsson Dama frá Hekluflötum 23,85
24-25 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 23.87
24-25 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík 23,87
25 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 24.14
26 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 24.18
27 Svavar Örn Hreiðarsson Surtsey frá Fornusöndum 24,20
28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 24.43
29 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 24.44
30 Rakel Sigurhansdóttir Dögun frá Mosfellsbæ 24.46