RVKMEIST: ráslistar fjórgangur

RVKMEIST: ráslistar fjórgangur
Hulda Gústafs og Askur Laugamýri / hestafrettir.is

Reykjavíkurmeistaramót Fáks hófst í Víđidalnum í gćr međ skeiđgreinum. Hér má sjá dagskrá og ráslista ţriđjudags og miđvikudags á mótinu. 

Dagskrá ţriđjudags 9.maí
15:00 Knapafundur
16:00 Fjórgangur ungmennaflokkur
17:20 Fjórgangur unglingaflokkur
19:15 Kvöldmatarhlé
19:45 Fjórgangur 1. flokkur
20:50 Fjórgangur minna vanir V5
21:00 Fjórgangur 2. flokkur
22:20 Dagskrárlok 

Miđvikudagur 10.maí
14:00 Fjórgangur meistaraflokkur
16:45 Fjórgangur börn
18:10 Kvöldmatarhlé
18:40 Fimmgangur – meistaraflokkur
22:15 Dagskrárlok

Hér er ráslisti á pdf formi!

Ráslisti ţriđjudags og miđvikudags

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Viđar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli Rauđur/milli- skjótt 7 Fákur
2 2 V Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Bleikur/álóttur skjótt 8 Snćfellingur
3 3 V Guđmundur Björgvinsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
4 4 V Hinrik Bragason Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
5 5 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikálóttur 7 Fákur
6 6 V Guđmar Ţór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörđur
7 7 V Jakob Svavar Sigurđsson Herkúles frá Ragnheiđarstöđum Rauđur/milli- skjótt 7 Dreyri
8 8 V Sigurđur Vignir Matthíasson Aţena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur
9 9 V Ţórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
10 10 V Ćvar Örn Guđjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
11 11 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleđi frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 7 Hörđur
12 12 V Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörđur
13 13 V Hanne Oustad Smidesang Rođi frá Hala Rauđur/dökk/dr. einlitt 8 Smári
14 14 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerđi Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
15 15 V Elías Ţórhallsson Barónessa frá Ekru Rauđur/milli- einlitt 9 Hörđur
16 16 V Ţórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöđum I Brúnn/milli- stjörnótt hr... 8 Smári
17 17 V Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir Óskar frá Breiđstöđum Jarpur/rauđ- einlitt 6 Hörđur
18 18 V Ásmundur Ernir Snorrason Frćgur frá Strandarhöfđi Rauđur/milli- einlitt 8 Máni
19 19 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur
20 20 V Guđmar Ţór Pétursson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 10 Hörđur
21 21 V Lilja Sigurlína Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöđum Brúnn - mó 14 Skagfirđingur
22 22 V Viđar Ingólfsson Ţrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
23 23 V Jakob Svavar Sigurđsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Dreyri
24 24 V Pernille Lyager Möller Ţjóđ frá Skör Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir
25 25 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauđur/milli- einlitt 9 Trausti
26 26 V Sigurđur Vignir Matthíasson Arđur frá Efri-Ţverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
27 27 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarđvík Brúnn/milli- einlitt 11 Máni
28 28 H Fríđa Hansen Kvika frá Leirubakka Rauđur/milli- stjörnótt 9 Geysir
29 29 V Ţórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auđsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
30 30 V Ólafur Andri Guđmundsson Gerpla frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
31 31 V Sigursteinn Sumarliđason Háfeti frá Hákoti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Sleipnir

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir
2 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauđur/dökk/dr. blesótt 15 Fákur
3 1 V Ragnheiđur Ţorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt 6 Hörđur
4 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Ţingholti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
5 2 V Jón Finnur Hansson Sól frá Mosfellsbć Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
6 2 V Hilmar Ţór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
7 3 H Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíđbakka 1A Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
8 3 H Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauđur/sót- einlitt 7 Skagfirđingur
9 3 H Sara Ástţórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt 6 Geysir
10 4 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfđi Grár/brúnn skjótt 9 Máni
11 4 H John Sigurjónsson Ćska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
12 5 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauđur/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
13 5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
14 5 V Hlynur Guđmundsson Vatnar frá Böđmóđsstöđum 2 Rauđur/milli- tvístjörnótt 9 Hornfirđingur
15 6 V Saga Steinţórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur
16 6 V Jón Steinar Konráđsson Prins frá Skúfslćk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Máni
17 6 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sćlukoti Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
18 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur
19 7 V Ragnheiđur Ţorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 18 Hörđur
20 7 V Jón Finnur Hansson Töfri frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
21 8 H Guđrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glćsibć 2 Jarpur/ljós stjörnótt 8 Fákur
22 8 H Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
23 9 V Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauđalćk Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Smári
24 9 V Edda Rún Guđmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfđi Rauđur/milli- einlitt 9 Fákur

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöđum Rauđur/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri
2 1 V Óskar Pétursson Hrannar frá Reykjavík Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
3 1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauđur/milli- stjörnótt 12 Sprettur
4 2 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauđur/milli- einlitt 12 Sprettur
5 2 V Sigurđur Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
6 2 V Susi Haugaard Pedersen Fjörgyn frá Árbakka Vindóttur/bleik einlitt 11 Fákur
7 3 V Elka Guđmundsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 8 Sprettur
8 3 V Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöđlum Jarpur/milli- einlitt 7 Smári
9 4 H Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur
10 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
11 5 V Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hćl Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sprettur
12 5 V Ţormar Ingimarsson Ýmir frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
13 6 H Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöđum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
14 6 H Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur
15 7 V Arnhildur Halldórsdóttir Ţytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
16 7 V Ingibjörg Guđmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauđur/milli- stjörnótt 11 Fákur
17 7 V Sóley Ţórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur
18 8 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri
19 8 V Elín Hrönn Sigurđardóttir Davíđ frá Hofsstöđum Rauđur/milli- einlitt 9 Geysir
20 8 V Óskar Pétursson Sólrođi frá Reykjavík Rauđur/milli- einlitt 10 Fákur
21 9 V Kristín Margrét Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi Brúnn 8 Adam
22 9 V Birna Sif Sigurđardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöđum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
23 10 H Edda Sóley Ţorsteinsdóttir Selja frá Vorsabć Brúnn/milli- stjörnótt 11 Fákur
24 10 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sprettur

Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Ţuríđur Inga Gísladóttir Otti frá Skarđi Jarpur/rauđ- einlitt 15 Sindri
2 1 V Bríet Guđmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sprettur
3 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Ţrándur frá Sauđárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 10 Fákur
4 2 V Janita Fromm Nn frá Vatnsenda Rauđur/milli- einlitt 8 Geysir
5 2 V Valdís Björk Guđmundsdóttir Hugsýn frá Svignaskarđi Grár/brúnn einlitt 8 Sprettur
6 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi
7 3 V Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauđur/sót- einlitt 14 Fákur
8 3 V Heiđa Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbćjarhjáleigu II Rauđur/milli- stjörnótt 10 Fákur
9 3 V Kristín Hermannsdóttir Ţokkadís frá Rútsstađa-Norđurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
10 4 V Konráđ Valur Sveinsson Stefnir frá Ţjóđólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
11 4 V Dagbjört Hjaltadóttir Kraftur frá Árseli Rauđur/ljós- einlitt 7 Sörli
12 4 V Ţorgils Kári Sigurđsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 9 Sleipnir
13 5 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... 9 Fákur
14 5 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
15 5 V Viktor Aron Adolfsson Stapi frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
16 6 V Bergţór Kjartansson Röđull frá Fremra-Hálsi Rauđtvístjörnóttur 9 Fákur
17 6 V Elín Árnadóttir Blćr frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri
18 6 V Finnur Jóhannesson Óđinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 11 Logi
19 7 H Bergţór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
20 7 H Atli Freyr Maríönnuson Tangó frá Gljúfurárholti Jarpur/milli- einlitt 6 Sleipnir
21 8 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauđ- einlitt 10 Sleipnir
22 8 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
23 9 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Óskadís frá Árdal Brúnn 8 Fákur
24 9 H Ţorgeir Ólafsson Öngull frá Leirulćk Rauđur/dökk/dr. sokkar(ei... 9 Skuggi
25 10 V Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
26 10 V Valdís Björk Guđmundsdóttir Vađlar frá Svignaskarđi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
27 10 V Bríet Guđmundsdóttir Hervar frá Haga Rauđur/milli- blesótt glófext 13 Sprettur
28 11 H Björgvin Viđar Jónsson Hörđur frá Síđu Brúnn/milli- einlitt 9 Smári
29 11 H Heiđa Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 13 Fákur
30 11 H Benjamín Sandur Ingólfsson Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 H Snćdís Birta Ásgeirsdóttir Rauđskeggur frá Kjartansstöđum Rauđur/milli- stjörnótt 9 Fákur
2 1 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörđur
3 1 H Ylfa Guđrún Svafarsdóttir Glanni frá Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur
4 2 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöđum Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
5 2 H Hafţór Hreiđar Birgisson Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur
6 2 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garđakoti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur
7 3 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
8 3 V Jóhanna Guđmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
9 3 V Agatha Elín Steinţórsdóttir Gramur frá Gunnarsholti Rauđur/milli- tvístjörnótt 21 Fákur
10 4 H Helga Stefánsdóttir Blika frá Syđra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 11 Hörđur
11 4 H Kristófer Darri Sigurđsson Von frá Bjarnanesi Rauđur/sót- einlitt 11 Sprettur
12 4 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp- einlitt g... 7 Hörđur
13 5 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörđur
14 5 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbćjarhjáleigu II Rauđur/milli- stjörnótt 8 Fákur
15 5 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 7 Grani
16 6 V Annabella R Sigurđardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sörli
17 7 H Thelma Rut Davíđsdóttir Fálknir frá Ásmundarstöđum Rauđur/milli- einlitt glófext 8 Hörđur
18 7 H Sunna Dís Heitmann Hásteinn frá Hrafnkelsstöđum 1 Rauđur/milli- blesótt 8 Sprettur
19 7 H Jóhanna Lilja P. Guđjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfđi Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörđur
20 8 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli
21 8 V Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Miđ-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 15 Fákur
22 8 V Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauđur/dökk/dr. stjörnótt 10 Hörđur
23 9 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfđaströnd Rauđur/milli- einlitt 14 Sleipnir
24 9 V Hafţór Hreiđar Birgisson Nóta frá Syđri-Úlfsstöđum Rauđur/milli- einlitt 8 Sprettur
25 9 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni
26 10 V Glódís Rún Sigurđardóttir Bruni frá Varmá Rauđur/milli- einlitt 6 Sleipnir
27 10 V Magnús Ţór Guđmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 13 Hörđur
28 10 V Vigdís Helga Einarsdóttir Trú frá Álfhólum Rauđur/milli- tvístjörnótt 17 Fákur
29 11 V Melkorka Gunnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli- einlitt 15 Hörđur
30 11 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauđur/milli- einlitt 17 Fákur
31 11 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöđum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
32 12 H Hrund Ásbjörnsdóttir Frigg frá Leirulćk Brúnn/mó- stjörnótt 11 Fákur
33 12 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil- blesótt 9 Sleipnir
34 13 V Sölvi Freyr Freydísarson Gći frá Svalbarđseyri Brúnn/mó- einlitt 9 Logi
35 13 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
36 13 V Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
37 14 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Tónn frá Móeiđarhvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörđur
38 14 V Gyđa Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróđholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni
39 15 V Hafţór Hreiđar Birgisson Villimey frá Hafnarfirđi Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur
40 15 V Hákon Dan Ólafsson Lúđvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauđur/milli- stjörnótt 7 Sprettur
2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóđar frá Tóftum Rauđur/milli- einlitt 14 Hörđur
3 1 V Sveinn Sölvi Petersen Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 V Guđný Dís Jónsdóttir Ţruma frá Hofsstöđum, Garđabć Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
5 2 V Védís Huld Sigurđardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauđur/sót- tvístjörnótt 21 Sleipnir
6 2 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
7 3 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli Rauđur/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
8 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöđum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni
9 4 V Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarđvík Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
10 4 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubć Jarpur/milli- einlitt 14 Máni
11 4 V Ţorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
12 5 V Jón Ársćll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir
13 5 V Matthías Sigurđsson Biskup frá Sigmundarstöđum Rauđur/milli- blesótt 16 Fákur
14 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hćl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur
15 6 V Sólveig Rut Guđmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauđur/milli- einlitt 15 Máni
16 7 H Sigurđur Baldur Ríkharđsson Ernir frá Tröđ Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
17 7 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir
18 8 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiđabólsstađ Grár/brúnn einlitt 19 Hörđur
19 8 V Guđný Dís Jónsdóttir Fleygur frá Garđakoti Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
20 8 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur
21 9 V Védís Huld Sigurđardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 15 Sleipnir
22 9 V Haukur Ingi Hauksson Barđi frá Laugarbökkum Rauđur/milli- einlitt 13 Sprettur
23 10 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Ţúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Fákur
24 10 H Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syđri-Hofdölum Rauđur/milli- stjörnótt 10 Fákur
25 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Töffari frá Hlíđ Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Máni
26 11 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalćk 1 Brúnn/mó- einlitt 14 Máni
27 11 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

Fjórgangur V5
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauđur stjörnótt 12 Fákur
2 1 V Sanne Van Hezel Ábóti frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
3 2 V Bryndís Begga Ţormarsdóttir Prins frá Síđu Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
4 2 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíđartúni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

Fimmgangur F1 - miđvikudag
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag
1 1 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauđur/milli- stjörnótt 8 Hörđur
2 2 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ţróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörđur
3 3 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt 9 Fákur
4 4 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauđur/milli- stjörnótt g... 7 Fákur
5 5 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 8 Fákur
6 6 V Sigursteinn Sumarliđason Svarthöfđi frá Hofi I Brúnn/milli- skjótt 7 Sleipnir
7 7 V Viđar Ingólfsson Völsungur frá Skeiđvöllum Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur
8 8 V Vera Van Praag Sigaar Rauđbrá frá Hólabaki Rauđur/milli- einlitt 7 Hörđur
9 9 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lćkjarbotnum Grár/rauđur stjarna,nös e... 9 Sprettur
10 10 V Guđmar Ţór Pétursson Brenna frá Blönduósi Rauđur/milli- einlitt 7 Hörđur
11 11 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöđum Rauđur/milli- skjótt 9 Fákur
12 12 V Jakob Svavar Sigurđsson Logi frá Oddsstöđum I Rauđur/milli- einlitt 7 Dreyri
13 13 V Ţórdís Erla Gunnarsdóttir Prúđur frá Auđsholtshjáleigu Rauđur/milli- tvístjörnótt 6 Fákur
14 14 V Sigurbjörn Bárđarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
15 15 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbćjarhjáleigu II Rauđur/milli- tvístjörnót... 10 Geysir
16 16 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 8 Trausti
17 17 V Daníel Jónsson Ţór frá Votumýri 2 Rauđur/milli- einlitt 9 Sprettur
18 18 V Fríđa Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir
19 19 V Ţórarinn Ragnarsson Spuni frá Vesturkoti Jarpur / milli 11 Smári
20 20 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstađakoti Brúnn/milli- skjótt 7 Ţytur
21 21 V Hinrik Bragason Gangster frá Árgerđi Rauđur/milli- stjörnótt g... 11 Fákur
22 22 V Guđmundur Björgvinsson Sjóđur frá Kirkjubć Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
23 23 V Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sörli
24 24 H Steingrímur Sigurđsson Gróđi frá Naustum Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir
25 25 V Sigurđur Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Ţverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
26 26 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörđur
27 27 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 7 Skagfirđingur
28 28 V Ásmundur Ernir Snorrason Ţórir frá Strandarhöfđi Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
29 29 V Ţórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auđsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
30 30 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 9 Fákur
31 31 V Guđmar Ţór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 11 Hörđur
32 32 V Sigursteinn Sumarliđason Krókus frá Dalbć Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
33 33 V Viđar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti Rauđur/milli- blesótt 8 Fákur
34 34 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 11 Neisti
35 35 V Teitur Árnason Jarl frá Jađri Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
36 36 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 11 Fákur
37 37 V Hinrik Bragason Milljarđur frá Barká Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
38 38 V Sigurbjörn Bárđarson Oddur frá Breiđholti í Flóa Rauđur/milli- stjörnótt 10 Fákur


Svćđi