Vormót Léttis - niđurstöđur

Vormót Léttis - niđurstöđur
Sigurvegarar í tölti unglinga.

Nú er frábćru Vormóti lokiđ hér á Akureyri. Veđriđ var bara nokkuđ gott miđađ viđ spá. Keppnirnar voru spennandi og skemmtilegar. Knaparnir sýndu fallegar og fagmannlegar sýningar.
Egill Már Ţórsson og Rosi fá Litlu Brekku unnu fjórganginn í unglingaflokki međ einkunina 6,30 og Freyja Vignisdóttir og Lygna frá Litlu Brekku sigruđu tölt unglinga međ 6,33.

Egill Már Vignisson og Ţytur frá Narfastöđum sigrđuđu fjórgang ungmenna međ 6,70. Egill Már og Ţytur frá Narfastöđum og Valgerđur Sigurbergsdóttir og Krummi frá Egilsá voru jöfn eftir töltiđ međ 6,78. Sćtaröđun dómara dćmdi Valgerđi og Krumma 1 sćtiđ.

Í fimmgangi var ţađ Viđar Bragason og Bergsteinn frá Akureyri sem sigruđu međ einkunina 6,86.
Keppt var í tölti T7 og varđ Egill Már Ţórsson hlutskarpastur ţar á Hátíđ frá Garđsá međ 6,33 í einkunn.

Keppt var í 2. flokki bćđi í tölti T1 og fjórgangi V1 og fóru leikar ţar ţannig ađ Sigríđur Linda Ţórarinsdóttir og Fífa frá Nautabúi sigruđu fjórganginn međ 5,97 en Jón Albert Jónsson og Klaki frá Steinnesi tóku töltiđ međ 5,80.

Í 1. flokki fór ţađ ţannig ađ Vignir Sigurđsson og Nói frá Hrafnstöđum unnu fjórganginn međ 6,83 og Viđar Bragason og Lóa frá Gunnarsstöđum sigruđu töltiđ eftir frábćra sýningu međ hvorki meira né minna en 7,39.

Skeiđvallanefnd langar ađ ţakka öllum keppendum, áhorfendum, dómurum og okkar frábćru starfsmönnum fyrir ćđislega helgi og hlakkar okkur til sumarsins međ ykkur öllum.

Takk fyrir okkur
Skeiđvallanefnd Léttis

TöLT T1 Niđurstöđur Vormóts Léttis
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1-2 Viđar Bragason Lóa frá Gunnarsstöđum Jarpur/dökk- einlitt Léttir 6,83
1-2 Vignir Sigurđsson Nói frá Hrafnsstöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,83
3 Guđmundur Karl Tryggvason Brá frá Akureyri Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,77
4-5 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöđum Grár/rauđur skjótt Léttir 6,57
4-5 Viđar Bragason Dúkkulísa frá Ţjóđólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,57
6-7 Jón Pétur Ólafsson Fróđi frá Stađartungu Bleikur/álóttur einlitt Léttir 6,43
6-7 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttir 6,43
8 Baldvin Ari Guđlaugsson Krossbrá frá Kommu Móálóttur,mósóttur/milli-... Léttir 6,40
9 Helga Árnadóttir Skriđa frá Hlemmiskeiđi 3 Grár/rauđur blesótt Léttir 6,27
10 Ţorvar Ţorsteinsson Tappi frá Ytri-Bćgisá I Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,87

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Viđar Bragason Lóa frá Gunnarsstöđum Jarpur/dökk- einlitt Léttir 7,39
2 Vignir Sigurđsson Nói frá Hrafnsstöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,94
3 Guđmundur Karl Tryggvason Brá frá Akureyri Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,83
4 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöđum Grár/rauđur skjótt Léttir 6,67
5 Jón Pétur Ólafsson Fróđi frá Stađartungu Bleikur/álóttur einlitt Léttir 6,56
6 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttir 6,50

Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Jón Albert Jónsson Klaki frá Steinnesi Grár/brúnn skjótt Léttir 5,80
2 Sigríđur Linda Ţórarinsdóttir Fífa frá Nautabúi Grár/bleikur einlitt Léttir 5,63
3 Guđmundur S Hjálmarsson Svörđur frá Sámsstöđum Bleikur/álóttur stjörnótt Léttir 5,17
4 Auđur Arna Eiríksdóttir Töfri frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,07
5 Elín Sara Fćrseth Hreyfing frá Ţóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 3,97
A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Jón Albert Jónsson Klaki frá Steinnesi Grár/brúnn skjótt Léttir 6,22
2 Sigríđur Linda Ţórarinsdóttir Fífa frá Nautabúi Grár/bleikur einlitt Léttir 6,00
3 Auđur Arna Eiríksdóttir Töfri frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,61 H
4 Guđmundur S Hjálmarsson Svörđur frá Sámsstöđum Bleikur/álóttur stjörnótt Léttir 5,61 H
5 Elín Sara Fćrseth Hreyfing frá Ţóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 4,89

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Vignisson Ţytur frá Narfastöđum Rauđur/milli- blesa auk l... Léttir 6,90
2 Valgerđur Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,43
3 Eva María Aradóttir Aţena frá Sandá Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,57
4 Berglind Pétursdóttir Ţytur frá Kommu Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,40
5 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauđalćk Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,30
6 Vigdís Anna Sigurđardóttir Valur frá Tóftum Brúnn/milli- einlitt Hringur 5,17
7 Berglind Pétursdóttir Drottning frá Brćđraá Grár/brúnn einlitt Léttir 5,07

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1H Valgerđur Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,78
2H Egill Már Vignisson Ţytur frá Narfastöđum Rauđur/milli- blesa auk l... Léttir 6,78
3 Eva María Aradóttir Aţena frá Sandá Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,17
4 Berglind Pétursdóttir Ţytur frá Kommu Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,00
5 Vigdís Anna Sigurđardóttir Valur frá Tóftum Brúnn/milli- einlitt Hringur 5,67

Unglingaflokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,90
2 Freyja Vignisdóttir Lygna frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,80
3 Egill Már Ţórsson Teista frá Akureyri Rauđur/milli- stjörnótt Léttir 5,53
4 Anna Ágústa Bernharđsdóttir Lúna frá Miđkoti Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,97
5 Auđur Karen Auđbjörnsdóttir Hróđný frá Syđri-Reykjum Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,43
6 Aldís Arna Óttarsdóttir Hrafn frá Miđdal Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttir 3,83
7 Eyţór Ţorsteinn Ţorvarsson Skjóni frá Grímstungu Léttir 3,60

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Freyja Vignisdóttir Lygna frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,33
2 Egill Már Ţórsson Teista frá Akureyri Rauđur/milli- stjörnótt Léttir 6,17
3 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,78
4 Anna Ágústa Bernharđsdóttir Lúna frá Miđkoti Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,39
5 Auđur Karen Auđbjörnsdóttir Hróđný frá Syđri-Reykjum Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,00

TöLT T7
Opinn flokkur
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Ţórsson Hátíđ frá Garđsá Bleikur/fífil- stjörnótt Léttir 5,60
2 Sunneva Ólafsdóttir Brá frá Hrafnagili Brún Léttir 5,53
3 Auđbjörn Kristinsson María frá Blönduósi Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,00
4 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garđshorni á Ţelamörk Grár/rauđur stjörnótt Léttir 4,70
5-6 Jón Albert Jónsson Marri frá Hauganesi Grár/óţekktur einlitt Léttir 4,63
5-6 Ingunn Birna Árnadóttir Vigga frá Efri-Rauđalćk Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,63
7 Anna Kristín Auđbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti Brúnn/milli- stjarna,nös ... Léttir 4,60

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Ţórsson Hátíđ frá Garđsá Bleikur/fífil- stjörnótt Léttir 6,33
2 Sunneva Ólafsdóttir Brá frá Hrafnagili Brún Léttir 6,08
3 Jón Albert Jónsson Marri frá Hauganesi Grár/óţekktur einlitt Léttir 5,25
4 Ingunn Birna Árnadóttir Vigga frá Efri-Rauđalćk Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,67
5 Auđbjörn Kristinsson María frá Blönduósi Brúnn/milli- einlitt Léttir 0,00

FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1-2 Vignir Sigurđsson Nói frá Hrafnsstöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,60
1-2 Viđar Bragason Lóa frá Gunnarsstöđum Jarpur/dökk- einlitt Léttir 6,60
3 Viđar Bragason Hástíg frá Hrafnagili Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,43
4 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Léttir 6,27
5 Camilla Höj Sirkill frá Bakkagerđi Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,20
6 Helga Árnadóttir Skriđa frá Hlemmiskeiđi 3 Grár/rauđur blesótt Léttir 6,17
7 Guđmundur Karl Tryggvason Ópera frá Litla-Garđi Léttir 6,03
8 Ţorvar Ţorsteinsson Tappi frá Ytri-Bćgisá I Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,77
9 Atli Sigfússon Fengur frá Súluholti Móálóttur,mósóttur/milli-... Léttir 5,63
10 Jón Páll Tryggvason Katla frá Runnum Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,60
11-12 Björgvin Dađi Sverrisson Bára frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,57
11-12 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöđum Grár/rauđur skjótt Léttir 5,57
13 Karítas Guđrúnardóttir Rökkvi frá Miđhúsum Brúnn/milli- einlitt Skagfirđingur 0,00

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Vignir Sigurđsson Nói frá Hrafnsstöđum Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,83
2 Viđar Bragason Hástíg frá Hrafnagili Rauđur/milli- einlitt Léttir 6,50
3 Camilla Höj Sirkill frá Bakkagerđi Brúnn/milli- einlitt Léttir 6,37
4 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttir 6,33
5 Helga Árnadóttir Skriđa frá Hlemmiskeiđi 3 Grár/rauđur blesótt Léttir 6,17

Opinn flokkur - 2. flokkur
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu Leirljós/Hvítur/milli- ei... Léttir 5,30
2 Guđmundur S Hjálmarsson Toppa frá Brúnum Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,23
3 Hreinn Haukur Pálsson Dáđ frá Hólakoti Rauđur/milli- leistar(ein... Léttir 5,07
4 Sigríđur Linda Ţórarinsdóttir Fífa frá Nautabúi Grár/bleikur einlitt Léttir 5,03
5 Elín Sara Fćrseth Helena fagra frá Akureyri Rauđur/milli- stjörnótt g... Máni 5,00
6 Ester Anna Eiríksdóttir Aría frá Breiđumörk 2 Rauđur/milli- einlitt Léttir 4,50
7 Jón Albert Jónsson Tóti frá Tungufelli Brúnn/milli- einlitt Léttir 0,00

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Sigríđur Linda Ţórarinsdóttir Fífa frá Nautabúi Grár/bleikur einlitt Léttir 5,97
2 Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu Leirljós/Hvítur/milli- ei... Léttir 5,67
3 Ester Anna Eiríksdóttir Aría frá Breiđumörk 2 Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,30
4 Elín Sara Fćrseth Helena fagra frá Akureyri Rauđur/milli- stjörnótt g... Máni 5,17
5 Guđmundur S Hjálmarsson Toppa frá Brúnum Rauđur/milli- einlitt Léttir 4,87

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Vignisson Ţytur frá Narfastöđum Rauđur/milli- blesa auk l... Léttir 6,57
2 María Marta Bjarkadóttir Prinsessa frá Garđi Jarpur/rauđ- einlitt Grani 5,70
3 Vigdís Anna Sigurđardóttir Valur frá Tóftum Brúnn/milli- einlitt Hringur 5,57
4 Ágústa Baldvinsdóttir Hátíđ frá Syđra-Fjalli I Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,43
5 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauđalćk Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,30
6 Berglind Pétursdóttir Hildigunnur frá Kollaleiru Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,17
7 Bjarney Anna Ţórsdóttir Dugur frá Skriđu Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,13
8 Eva María Aradóttir Aţena frá Sandá Rauđur/milli- einlitt Léttir 4,90

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Vignisson Ţytur frá Narfastöđum Rauđur/milli- blesa auk l... Léttir 6,70
2 María Marta Bjarkadóttir Prinsessa frá Garđi Jarpur/rauđ- einlitt Grani 6,10
3 Vigdís Anna Sigurđardóttir Valur frá Tóftum Brúnn/milli- einlitt Hringur 6,00
4 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauđalćk Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,33
5 Ágústa Baldvinsdóttir Hátíđ frá Syđra-Fjalli I Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,30

Unglingaflokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Ţórsson Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Léttir 5,80
2 Freyja Vignisdóttir Lygna frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,67
3 Anna Ágústa Bernharđsdóttir Háfeti frá Miđkoti Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,30
4 Anna Kristín Auđbjörnsdóttir Sirkill frá Akureyri Bleikur/fífil- einlitt Léttir 5,07
5 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garđshorni á Ţelamörk Grár/rauđur stjörnótt Léttir 4,93
6 Steindór Óli Tobíasson Stubbur frá Fellshlíđ Brúnn/mó- einlitt Léttir 4,77
7 Eyţór Ţorsteinn Ţorvarsson Skjóni frá Grímstungu Léttir 4,23
8 Ingunn Birna Árnadóttir Sylgja frá Syđri-Reykjum Brúnn/milli- einlitt hrin... Léttir 3,83

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Egill Már Ţórsson Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Léttir 6,30
2 Anna Ágústa Bernharđsdóttir Háfeti frá Miđkoti Brúnn/milli- einlitt Léttir 5,50
3 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garđshorni á Ţelamörk Grár/rauđur stjörnótt Léttir 5,40
4 Freyja Vignisdóttir Lygna frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,83
5 Anna Kristín Auđbjörnsdóttir Sirkill frá Akureyri Bleikur/fífil- einlitt Léttir 4,43

FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Viđar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauđur/sót- leistar(eingö... Léttir 6,40
2-4 Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöđum Vindóttur/mó stjörnótt Léttir 6,00
2-4 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Léttir 6,00
2-4 Jón Páll Tryggvason Glóđ frá Hólakoti Rauđur/milli- stjörnótt Léttir 6,00
5 Egill Már Vignisson Ţórir frá Björgum Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,97
6 Guđmundur Karl Tryggvason Díva frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt Léttir 5,90
7 Vignir Sigurđsson Elva frá Litlu-Brekku Jarpur/milli- skjótt Léttir 5,77
8 Camilla Höj Skjóni frá Litla-Garđi Rauđur/milli- skjótt Léttir 5,53
9 Baldvin Ari Guđlaugsson Freyr frá Efri-Rauđalćk Rauđur/milli- einlitt Léttir 5,10
10 Camilla Höj Aţena frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,07
11 Björgvin Dađi Sverrisson Meitill frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,00
12 Valgerđur Sigurbergsdóttir Vefur frá Akureyri Jarpur/rauđ- einlitt Léttir 4,43
13 Sigfús Arnar Sigfússon Ísöld frá Fornhaga II Grár/brúnn einlitt Léttir 4,40
14 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,10
15 Finnur Ingi Sölvason Kjarni frá Hveragerđi Jarpur/milli- stjörnótt Glćsir 0,00

A úrslit
Sćti Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Viđar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauđur/sót- leistar(eingö... Léttir 6,86
2 Jón Páll Tryggvason Glóđ frá Hólakoti Rauđur/milli- stjörnótt Léttir 6,48
3 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Léttir 6,29
4 Egill Már Vignisson Ţórir frá Björgum Jarpur/milli- einlitt Léttir 6,14
5 Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöđum Vindóttur/mó stjörnótt Léttir 5,86

GćđINGASKEIđ
Opinn flokkur
öl Knapi Hross Litur Ađildafélag knapa Einkunn
1 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Léttir 7,46
2 Svavar Örn Hreiđarsson Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt Hringur 6,83
3 Viđar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauđur/sót- leistar(eingö... Léttir 4,63
4 Auđur Karen Auđbjörnsdóttir Hróđný frá Syđri-Reykjum Brúnn/milli- einlitt Léttir 4,58
5 Svavar Örn Hreiđarsson Eining frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hringur 3,83
6 Baldvin Ari Guđlaugsson Dögg frá Efri-Rauđalćk Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttir 2,38
7 Egill Már Vignisson Ţórir frá Björgum Jarpur/milli- einlitt Léttir 0,42
8 Jón Páll Tryggvason Glóđ frá Hólakoti Rauđur/milli- stjörnótt Léttir 0,00


Svćđi