Mótaskrá 2018

Mótaskrá 2018

Janúar
26.janúar   Nýjárstölt Léttishöllin Akureyri
Ódagsett:   Ísmót á Hvaleyrarvatni ef veđur leyfir
Ódagsett:   Vetrarmót Harđar

Febrúar
2. febrúar    Smalinn í Nesoddahöllinni – Glađur
4. febrúar    Vetrarleikar Spretts – Samskipahöllin
8. febrúar    Equsana deildin, fjórgangur – Samskipahöllin
9. febrúar    Vesturlandsdeildin, fjórgangur – Faxaborg Borganesi
10. febrúar  Rćktunardagur Hrossarćktarfélags Spretts – Samskipahöllin
10. febrúar  Vetrarmót Sleipnis – Selfossi
10. febrúar  Töltmót 1.7 – TM höllin Víđidal
16. febrúar  1. Vetrarmót Sindra
16. febrúar  Léttir meistarar í hestaíţróttum 1 fjórgangur - Léttishöllin Akureyri
17. febúrar  Landsbankamót I Sörla – Sörlastöđum
17. febrúar  1. Vetrarmót Fáks – Víđidal
18. febrúar  Meistaradeild Ćskunnar, fjórgangur – TM höllin Víđidal
21. febrúar  Meistaradeild KS, gćđingafimi - Svađastađahöllin
22. febrúar  Equsana deildin, fimmgangur – Samskipahöllin
23. febrúar  Vesturlandsdeildin, fimmgangur – Faxaborg Borganesi
24. febrúar  Ćskulýđsdeild, fimmgangur - Áhugamannadeild 1. fjórgangur - Léttishöllin Akureyri
24. febrúar  Ţrígangsmót í Nesoddahöllinni – Glađur
24. febrúar  Vetrarmót Harđar 
25. febrúar  Blue lagoon mótaröđin, fjórgangur – Samskipahöllin

Mars
2. mars   Léttir meistar í hestaíţróttum 2, fimmgangur – Léttishölllin Akureyri
3. mars   Ísmót - Svínavatni
4. mars   Vetrarleikar Spretts – Samskipahöllin
4. mars   Meistaradeild Ćskunnar, fimmgangur – TM höllin Víđidal
7. mars   Meistaradeild KS, T2 - Svađastađahöllin
8. mars   Equsana deildin, T2 og Flugskeiđ – Samskipahöllin
9. mars   Vesturlandsdeildin, slaktaumatölt – Faxaborg Borganesi
10. mars Framhaldsskólamótiđ í hestaíţróttum – Samskipahöllin
10. mars Vetrarmót Sleipnis – Selfossi
10. mars Ćskulýđsdeild 2, fimmgangur / Áhugamannadeild 2, fjórgangur – Léttishöllin Akureyri
10. mars 2. Vetrarmót Fáks – Víđidal
10. mars Landsbankamót II Sörla -Sörlastöđum
15. mars Meistaradeild Cintamani, gćđingafimi – TM höllin Víđidal 
16. mars 2. Vetrarmót Sindra
18. mars Meistaradeild Ćskunnar, tölt – TM höllinn, Víđidal
21. mars Meistaradeild KS – fimmgangur – Léttishöllin Akureyri
22. mars Equsana deildin, tölt – Samskipahöllin 
23. mars Lokahóf Eqsana deildarinnar – Samskipahöllin
23. mars Léttir meistarar í hestaíţróttum 3, T2 og skeiđ – Léttishöllin Akureyri
23. mars Vesturlandsdeildin, gćđingafimi – Faxaborg Borganesi
24. mars Tölt og fimićfingar – Glađur, Nesoddahöllin
24. mars 3.vetrarmót Fáks - Víđidal
28. mars Dymbilvikusýning Spretts – Samskipahöllin
28. mars Töltmót Sleipnis – Sleipnishöllin - Selfossi
31.mars  Allra Sterkustu – Samskipahöllin 
31. mars Líflandsmót ćskunnar / Áhugamannadeild 3, T2 og skeiđ – Léttishöllin Akureyri
Ódagsett: Vetrarmót Harđar

Apríl
2. apríl  Firmakeppni Sindra
4. apríl  Meistaradeild KS, fjórgangur - Svađastađahöllin
6. apríl  Vesturlandsdeildin, Tölt og skeiđ – Faxaborg Borganesi
6. apríl  Léttir meistarar í hestaíţróttum 4, T1 – Léttishöllin Akureyri
6. apríl  Meistaradeild Cintamani, tölt og skeiđ – TM-höllin, Víđidal
7. april  Áhugamannadeild 4, T1 – Léttishöllin Akureyri
7. apríl  Stóđhestaveislan – Samskipahöllin
7. apríl  Vetrarleikar Glađs – Búđardalur
7. apríl  Vetrarmót Sleipnis - Selfossi
8. apríl  Vetrarleikar Spretts
8. apríl  Meistaradeild Ćskunnar, T2 – TM-höllin, Víđidal
13. apríl Karlatölt Spretts – Samskipahöllin
13. apríl Varakeppnisdagur – Vesturlandsdeildin – Faxaborg Borganesi
13. apríl Meistaradeild KS, tölt og skeiđ - Svađastađahöllin
14. apríl Kvennatölt Spretts – Samskipahöllin
14.-15.apríl  Landsbankamót III, Sörla – Sörlastöđum
18. apríl Meistaradeild Ćskunnar, fimi og skeiđ – TM-höllin, Víđidal
19. apríl Firmakeppni Spretts
19. apríl Firmakeppni Skagfirđings – Sauđárkróki
19. apríl Firmakeppni Fáks – Víđidal
19. apríl Firmakeppni Harđar
20. apríl Fákar og Fjör – Léttishöllin Akureyri
21. apríl Stóđhestaveislan – Léttishöllin Akureyri
21. apríl Coca Cola Ţrígangsmót - Samskipahöllin
22. apríl Blue lagoon mótaröđin, fimmgangur – Samskipahöllin
28. apríl Íţróttamót Glađs - Búđardal
28. apríl Firmakeppni Sleipnis Brávöllum – Selfossi
28. apríl Ćskulýđsdeild 3, T1 – Léttishöllin Akureyri
28. apríl Gćđingakeppni innanhús – Léttishöllin Akureyri
29. apríl Ćskan og hesturinn – TM-höllin, Víđidal

Maí
1.maí  Dagur íslenska hestsins um allan heim
1. maí  Töltgrúbbusýning – Samskipahöllin
4.-6. maí Íţróttamót Harđar
5. maí  Ćskulýđsdeild 4 T2 skeiđ / Bellutölt – Léttishöllin Akureyri
5.-6. maí  Íţróttamót Faxa og Skugga - Borganesi
6. maí  Blue lagoon mótaröđin – Tölt – Samskipahöllin
9.-13. maí  WR Reykjavíkurmeistaramót Fáks - Víđidal
12. maí  Kórreiđ og kórskemmtun
12.-13. maí  Vormót Léttis allir flokkar – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
17.-20. maí  Íţróttamót WR-mót – Sleipnir – Brávöllum – Selfossi
18. maí  Firmakeppni Hrings – Hringsholti Dalvík
18.-20. maí  Íţróttamót UMSS og Skagfirđings – Hólum í Hjaltadal
18.-20. maí  Íţróttamót Spretts
18.-20. maí  Hafnarfjarđarmeistaramót – Sörli - Sörlastöđum
19.-20. maí  Gćđingamót Faxa og Skugga
25.-26. maí  Opiđ Gćđingamót Skagfirđings – Sauđárkróki
25.-27. maí  Gćđingamót Fáks - Víđidal

Júní
1.-3. júní  Gćđingamót Harđar
1.-3. júní  Gćđingamót Spretts og úrtaka fyrir LM
1.-3. júní  Gćđingamót Sörla úrtaka fyrir LM – Sörlastöđum
2. júní  Almannadalsmót Fáks - Almannadal
2.-3. júní  Opin gćđingakeppni Hrings og úrtaka fyrir LM – Hringsholti Dalvík
2.-3. júní  Tvöföld úrtaka fyrir Landsmót Faxa og Skugga - Borganesi
9.-10. júní  Gćđinga- og úrtökumót Sleipnis – Brávöllum – Selfossi
9.-10. júní  Opin gćđingakeppni Léttis úrtaka fyrir LM Léttir og Funi – Hlíđaholtsvöllur Akureyri
9.-10. júní  Gćđingakeppni Ţyts
13. júní  Síđari úrtaka fyrir LM Léttir og Funi – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
14.-17. júní  Wow air áhugamannamót Spretts
15. júní  Afmćlismótaröđ Léttis 1 – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
15.-16. júní  Hestaţing Sindra
16.-17. júní  Opin gćđingakeppni Skagfirđings úrtaka fyrir LM –
22. júní  Afmćlismótaröđ Léttis 2 – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
23.-24. júní  Hestaţing Glađs - Búđardal

Júlí
1-8. júlí  Landsmót hestamanna í Reykjavík - Fáki Víđidal
13. júlí   Afmćlismótaröđ Léttis 3 – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
18.-22. júlí  Íslandsmót eldri og yngri flokka – Spretti Kópavogi
20. júlí  Afmćlismótaröđ Léttis 4 – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
27.-29. júlí  Fákaflug – Léttir – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
28. júlí  Gćđingamót Trausta – Ţorkelsvelli Laugarvatni

Ágúst
11-12. ágúst  Stórmót Ţjálfa Einarsstađavelli
11.-12.ágúst  Einarsstađamótiđ – Ţjálfi og Grani
11.-12.ágúst  Íţróttamót Ţyts
18. ágúst  Vallarmót Trausta - Laugarvatnsvöllum
24.-26.ágúst  Stórmót Hrings – Hringsholti Dalvík
24.-26.ágúst  Gćđingaveisla Sörla - Sörlastöđum

September
1.-2.september  Haustmót Léttis – Hlíđarholtsvöllur Akureyri
1.-2.september  Kappreiđamót Skagfirđings - Sauđárkróki
7.-9. september Metamót Spretts

 

Svćđi